Tin Game

Trực tiếp vòng loại SEA Games 31 bộ môn LMHT khu vực Việt Nam

Link xem trực tiếp vòng loại SEA Games 31 khu vực Việt Nam hôm nay:

TF vs SE: 1-2

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

GAM vs LX: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại ngày 24/2:

1. 17h00: GAM vs LX

– Đội GAM: Kiaia – Levi – Katie – Divkid / Style – Bye

– Đội hình thể thao sang trọng: Coated – Killerqueen – Blazes – Wit / Shine – H3 / CBL.

2. 19h00: TF vs ĐN

– Đội hình Team Flash: Marcus – 1 Kigai – Yoshino – Slader – Arte

– Đội hình SBTC esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette

***

Kết quả vòng loại SEA Games Liên Minh Huyền Thoại vào ngày 23 tháng 2:

SKY vs SGB: 1-2

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

Chơi trò chơi 3

CES vs TS: 2-1

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

Chơi trò chơi 3

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games Liên Minh Huyền Thoại ngày 23/2:

1. 17h00: SKY vs SGB

– Bùng nổ đội hình bầu trời: Ryuk / Sehin – Draktar – Glory – Amin – Elio

– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – Beanje – Froggy – Bigcoro / Shogun – Takei

2. 19h00: CES vs TS

– Đội hình Cerberus Esports: Rica – Fuk1 – Jane – Puddin – HIU3

– Đội hình bí mật của Team: Nagia / Hiro 02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.

***

Kết quả vòng loại SEA Games Liên Minh Huyền Thoại ngày 22/2:

SE so với LX: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

TF vs SGB: 0-2

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại ngày 22/2:

1. 17h00: TF vs SGB

– Đội hình Team Flash: Marcus – 1 Kigai – Yoshino – Slader – Arte

– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – Beanje – Froggy – Bigcoro / Shogun – Takei

2. 19h00: SE vs. LX

– Đội hình SBTC esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette

– Đội hình thể thao sang trọng: Coated – Killerqueen – Blazes – Wit / Shine – H3 / CBL.

***

Kết quả vòng loại SEA Games Liên Minh Huyền Thoại ngày 21/2:

GAM vs TS: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

CES vs SKY: 1-2

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

Chơi trò chơi 3

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại ngày 21/2:

1. 17h00: CES vs SKY

– Đội hình Cerberus Esports: Rica – Fuk1 – Jane – Puddin – HIU3

– Bùng nổ đội hình bầu trời: Ryuk / Sehin – Draktar – Glory – Amin – Elio

2. 19h00: GAM vs TS

– Đội GAM: Kiaia – Levi – Katie – Divkid / Style – Bye

– Đội hình bí mật của Team: Nagia / Hiro 02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.

***

Kết quả SEA Games 31 ngày 17 tháng 2 của Liên Minh Huyền Thoại:

SE so với TS: 2-1

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

Chơi trò chơi 3

SGB ​​vs LX: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại ngày 17/2:

1. 17h00: ĐN gặp TS.

– Đội hình SBTC esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette

– Đội hình bí mật của Team: Nagia / Hiro 02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.

2. 19h00: SGB vs LX

– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – Beanje – Froggy – Bigcoro / Shogun – Takei

– Đội hình thể thao sang trọng: Coated – Killerqueen – Blazes – Wit / Shine – H3 / CBL.

***

Kết quả vòng loại SEA Games Liên minh huyền thoại vào ngày 16 tháng 2:

GAM vs CES: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

TF vs SKY: 0-2

Chơi trò chơi 1

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại ngày 16/2:

1. 17h00: TF vs SKY

– Đội hình Team Flash: Marcus – 1 Kigai – Yoshino – Slader – Arte

– Bùng nổ Đội hình bầu trời: Ryuk / Sehin – Draktar – Glory – Amin – Elio.

2. 19h00: CES vs GAM

– Đội hình Cerberus Esports: Rica – Fuk1 – Jane – Puddin – HIU3

– Đội GAM: Kiaia – Levi – Katie – Divkid – Bye

***

Kết quả vòng loại SEA Games Liên Minh Huyền Thoại vào ngày 15 tháng 2:

SGB ​​vs TS: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

LX vs SKY: 0-2

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại vào ngày 15 tháng 2:

1. 17h00: LX vs SKY

– Đội hình thể thao sang trọng: Coated – Killerqueen – Blazes – Wit / Shine – H3 / CBL.

– Bùng nổ Đội hình bầu trời: Ryuk / Sehin – Draktar – Glory – Amin – Elio.

2. 19h00: SGB vs TS

– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – Beanje – Froggy – Bigcoro / Shogun – Takei

– Đội hình bí mật của Team: Nagia / Hiro 02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.

***

Kết quả vòng loại SEA Games Liên Minh Huyền Thoại ngày 14/2:

SE vs. GAM: 2-0

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

CES vs FL: 2-1

Chơi trò chơi 1

Chơi trò chơi 2

Chơi trò chơi 3

***

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games của Liên Minh Huyền Thoại ngày 14/2:

1. 17h00: CES vs FL

– Đội hình Cerberus Esports: Rica – Fuk1 – Jane – Puddin – HIU3

– Đội hình Team Flash: Marcus – 1 Kigai – Yoshino – Slader – Arte

2. 19h00: SE vs. GAM

– Đội hình SBTC esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette

– Đội GAM: Kiaia – Levi – Katie – Style / Divkid – Bye

***

Vòng 2 đủ điều kiện tham gia SEA Games 31 Thể thức thi đấu nội dung Liên minh huyền thoại

Ở vòng bảng thứ hai của vòng tuyển chọn Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam tham gia Sea Games 31, 8 đội vượt qua vòng bảng sẽ thi đấu vòng tròn tính điểm với các trận bo3. Tương tự như các vòng bảng trước, 4 đội đứng đầu có nhiều điểm nhất tiến vào vòng chung kết. Lượt trận thứ 2 của Vòng loại Sea Games 31 sẽ được tường thuật trực tiếp.


Thông tin thêm

Trực tiếp vòng loại SEA Games 31 bộ môn LMHT khu vực Việt Nam

[rule_3_plain]

Link trực tiếp vòng loại SEA Games 31 bộ môn LMHT khu vực Việt Nam hôm nay:

TF vs SE: 1-2
Game 1

Game 2

GAM vs LX: 2-0
Game 1

Game 2

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 24/02:
1. 17h00: GAM vs LX
– Đội hình GAM: Kiaya – Levi – Kati – Divkid/Style – Bie
– Đội hình Luxury Esports :Coated – Killerqueen – Blazes – Vit/Shine – H3/CBL.
2. 19h00: TF vs SE
– Đội hình Team Flash: Marcus – 1kigai – Yoshino – Slayder – Arte
– Đội hình SBTC Esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette
***
Kết quả vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 23/02:
SKY vs SGB: 1-2
Game 1

Game 2

Game 3

CES vs TS: 2-1
Game 1

Game 2

Game 3

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 23/02:
1. 17h00: SKY vs SGB
– Đội hình Burst The Sky: Ryuk/Cehin – Draktharr – Glory – Aomine – Elio
– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – BeanJ – Froggy – Bigkoro/Shogun – Taki
2. 19h00: CES vs TS
– Đội hình Cerberus Esports: Rika – Phuc1 – Jane – Puddin – Hieu3
– Đội hình Team Secret: Nagiya/Hiro02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.
***
Kết quả vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 22/02:
SE vs LX: 2-0
Game 1

Game 2

TF vs SGB: 0-2
Game 1

Game 2

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 22/02:
1. 17h00: TF vs SGB
– Đội hình Team Flash: Marcus – 1kigai – Yoshino – Slayder – Arte
– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – BeanJ – Froggy – Bigkoro/Shogun – Taki
2. 19h00: SE vs LX
– Đội hình SBTC Esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette
– Đội hình Luxury Esports :Coated – Killerqueen – Blazes – Vit/Shine – H3/CBL.
***
Kết quả vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 21/02:
GAM vs TS: 2-0
Game 1

Game 2

CES vs SKY: 1-2
Game 1

Game 2

Game 3

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 21/02:
1. 17h00: CES vs SKY
– Đội hình Cerberus Esports: Rika – Phuc1 – Jane – Puddin – Hieu3
– Đội hình Burst The Sky: Ryuk/Cehin – Draktharr – Glory – Aomine – Elio
2. 19h00: GAM vs TS
– Đội hình GAM: Kiaya – Levi – Kati – Divkid/Style – Bie
– Đội hình Team Secret: Nagiya/Hiro02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.
***
Kết quả LMHT SEA Games 31 ngày 17/02:
SE vs TS: 2-1
Game 1

Game 2

Game 3

SGB vs LX: 2-0
Game 1

Game 2

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 17/02:
1. 17h00: SE vs TS
– Đội hình SBTC Esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette
– Đội hình Team Secret: Nagiya/Hiro02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.
2. 19h00: SGB vs LX
– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – BeanJ – Froggy – Bigkoro/Shogun – Taki
– Đội hình Luxury Esports :Coated – Killerqueen – Blazes – Vit/Shine – H3/CBL.
***
Kết quả vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 16/02:
GAM vs CES: 2-0
Game 1

Game 2

TF vs SKY: 0-2
Game 1

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 16/02:
1. 17h00: TF vs SKY
– Đội hình Team Flash: Marcus – 1kigai – Yoshino – Slayder – Arte
– Đội hình Burst The Sky: Ryuk/Cehin – Draktharr – Glory – Aomine – Elio.
2. 19h00: CES vs GAM
– Đội hình Cerberus Esports: Rika – Phuc1 – Jane – Puddin – Hieu3
– Đội hình GAM: Kiaya – Levi – Kati – Divkid – Bie
***
Kết quả vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 15/02:
SGB vs TS: 2-0
Game 1

Game 2

LX vs SKY: 0-2
Game 1

Game 2

Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 15/02:

Có thể bạn quan tâm

Lịch thi đấu vòng loại SEA Games 31 bộ môn LMHT khu vực Việt Nam

1. 17h00: LX vs SKY
– Đội hình Luxury Esports :Coated – Killerqueen – Blazes – Vit/Shine – H3/CBL.
– Đội hình Burst The Sky: Ryuk/Cehin – Draktharr – Glory – Aomine – Elio.
2. 19h00: SGB vs TS
– Đội hình Saigon Buffalo: Hasmed – BeanJ – Froggy – Bigkoro/Shogun – Taki
– Đội hình Team Secret: Nagiya/Hiro02 – Skewed – Jerry – Arrietty – Phil.
***
Kết quả vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 14/02:
SE vs GAM: 2-0
Game 1

Game 2

CES vs FL: 2-1
Game 1

Game 2

Game 3

***
Lịch thi đấu vòng loại LMHT SEA Games 31 ngày 14/02:
1. 17h00: CES vs FL
– Đội hình Cerberus Esports: Rika – Phuc1 – Jane – Puddin – Hieu3
– Đội hình Team Flash: Marcus – 1kigai – Yoshino – Slayder – Arte
2. 19h00: SE vs GAM
– Đội hình SBTC Esports: nPer – Spot – 2T – Celebrity – Palette
– Đội hình GAM: Kiaya – Levi – Kati – Style/Divkid – Bie
***

Thể thức thi đấu vòng bảng 2 vòng loại SEA Games 31 nội dung LMHT

Ở vòng bảng thứ hai của vòng tuyển chọn đội tuyển LMHT Việt Nam cho Sea Games 31, 8 đội vượt qua vòng 1 sẽ thi đấu vòng tròn 1 lượt với các trận đấu bo3. Tương tự như ở các vòng bảng trước, 4 đội có điểm số cao nhất sẽ đi tiếp vào vòng đấu cuối cùng. Các trận đấu từ vòng 2 của Vòng loại Sea Games 31 sẽ được tường thuật trực tiếp.

[rule_2_plain]

#Trực #tiếp #vòng #loại #SEA #Games #bộ #môn #LMHT #khu #vực #Việt #Nam


  • Tổng hợp: Thư Viện Hỏi Đáp
  • Nguồn: https://webthethao.vn/lien-minh-huyen-thoai/truc-tiep-vong-loai-sea-games-31-bo-mon-lmht-khu-vuc-viet-nam-24waFqanR.htm
Back to top button